พอดีได้รับใบปลิวทางไปรษณีย์จาก ศูนย์ฝึกอาชีพคนตาบอด ในพระบรมราชินูปถัมภ์ ก็เลยนำมาบอกบุญต่อครับ วัตถุประสงค์ความเป็นมาของศูนย์ฝึกอาชีพเข้าไปดูได้ที่ www.vtc-cmblind.org/index.html
ร่วมบริจาคได้ที่บัญชีธ.กรุงเทพ บัญชีสะสมทรัพย์ ชื่อบัญชี : กองทุนศุนย์ฝึกวิชาชีพคนตาบอด เลขที่ : 587-005653-7 สาขา : แม่โจ้ เชียงใหม่
![](https://www.sangpragay.com/wp-content/uploads/2018/09/h81abd85.jpg)
![](https://www.sangpragay.com/wp-content/uploads/2018/09/h3654bb6.jpg)