![hfe72f1e.jpg](https://www.sangpragay.com/media/kunena/attachments/575/hfe72f1e.jpg)
** โครงการนี้เป็นโครงการเพื่อการสะสมบุญ เว้นจากการฆ่าสัตว์ใหญ่ เป็นโครงการต่อยอดชุมชนเศรษฐกิจพอเพียง ยกระดับคุณภาพชีวิตของคนในชุมชนธุรกันดาร
www.facebook.com/thaithink.good
![h6b50209.jpg](https://www.sangpragay.com/media/kunena/attachments/575/h6b50209.jpg)
แสงสว่างนำทางชีวิต
** โครงการนี้เป็นโครงการเพื่อการสะสมบุญ เว้นจากการฆ่าสัตว์ใหญ่ เป็นโครงการต่อยอดชุมชนเศรษฐกิจพอเพียง ยกระดับคุณภาพชีวิตของคนในชุมชนธุรกันดาร
www.facebook.com/thaithink.good