เจริญพรบอกบุญมายังผู้มีจิตศรัทธา/ผู้ใจบุญทุกท่านนะครับ ร่วมสมทุนซื้อชุดคอมพิวเตอร์ให้กับโรงเรียนในถิ่นห่างไกลด้วยกัน ท่านสามารถร่วมทำบุญได้ตั้งแต่วันนี้ -31 มีนาคม 2558 ติดต่อสอบถามได้ที่ พระทศพล คมฺภีรรํสี 088-2285121 เชิญร่วมทำบุญร่วมกันนะครับ
![he89da63.jpg](https://www.sangpragay.com/media/kunena/attachments/575/he89da63.jpg)
นี้คือภาพกิจกรรมที่ได้ไปมอบเครื่องฉายโปรเจคเตอร์ ให้กับโรงเรียนบ้านไชยสถานเมื่อวันที่ 30 ธ.ค. 57 ที่ผ่านมานะครับ ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านที่ร่วมทำบุญมาในครั้งนี้ด้วยนะครับ
![h8f81332.jpg](https://www.sangpragay.com/media/kunena/attachments/575/h8f81332.jpg)
![h596a5b4.jpg](https://www.sangpragay.com/media/kunena/attachments/575/h596a5b4.jpg)